Hall of Fan คอนเสิร์ตใหญ่กลางกรุงครั้งแรกของ ตรี ชัยณรงค์ แชปม์17สมัย ศึกวันดวลเพลง แม่ยกหอบรำแพนนกยูงทำจากแบงค์ 500 ทั้งชุดมอบบนเวที
ข่าวน่าสนใจ:
- สงขลา "ชื่นชอบเมืองไทย" บิ๊กไบค์ BMW กลุ่มวีไอพีมาเลเซีย บุกเกาะสมุย 3 วัน 2 คืน
- ไพรม์มัส พัทยา เปิดโชว์รูมและศูนย์บริการ Mercedes-Benz สุดอลังการ ชูแนวคิด Top of Mind สร้างประสบการณ์ใหม่ครั้งยิ่งใหญ่ ตอกย้ำความเป็นผู้นำดีลเลอร์หรู
- สืบหนองบัวแดงจู่โจมรวบ 2 หนุ่มค้ายาบ้าไม่เข็ดถูกจับติดคุกมาแล้วหลายครั้ง!
- พะเยา กรมหม่อนใหมฯเปิดโครงการผลักดันไหมอุตสาหกรรมรังเหลือง พะเยาโมเดล
“ไม่เคยคิดไม่ฝันเลยครับว่า นักร้องบ้านๆอย่างตรี จะมีโอกาสได้มีคอนเสิร์ตใหญ่ใน กทม. ขนาดนี้ ต้องขอบคุณผู้ใหญ่ที่แกรมมี่ทุกท่าน ที่สำคัญคือแม่ๆและแฟนคลับที่มากันอย่างหนาแน่น ตรีอยากให้เราอยู่กันแบบนี้ตลอดไป และขอบคุณไปยังครูสลา พี่ไผ่ พี่ต่าย พี่ๆวงไม้เมือง และน้องข้าวทิพย์ ธิดาดิน ที่ส่งช่อดอกไม้มาให้กำลังใจกับ ขอบคุณแขกรับเชิญหลากหลาย ไม่ว่าจะเป็น ไข่มุก รุ่งรัตน์,เจมส์ จตุรงค์, ส้ม พฤกษา และ แมน-แต้ว พระเอกนางเอกหมอลำจากคณะระบียบวาทศิลป์
สำหรับมาลัยที่ได้ตรีไม่รู้จะตอบแทนแฟนเพลงอย่างไร มันทำให้ตรีมีพลังและคิดว่าจะทำหน้าที่มอบความสุขให้แฟนเพลงลูกทุ่งให้ดีที่สุดครับ “
ถูกใจข่าวนี้ไหม?
คลิกที่ดาวเพื่อโหวต
ความนิยมข่าวนี้ / 5. จำนวนโหวต: